Camera IP Wifi 1080P TP-LINK Tapo TC70
- TP-LINK TC70 là dòng camera IP Wifi an ninh gia đình quay/quét, với độ phân giải 1080p Full HD.
- Quay và quét: 360º theo chiều ngang và 114º theo chiều dọc.
- Chế độ quan sát ban đêm nâng cao: Camera có thể nhìn thấy hình ảnh ở khoảng cách lên đến 9 mét.
- Phát hiện chuyển động và thông báo: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Báo động âm thanh và ánh sáng: Kích hoạt các hiệu ứng âm thanh và ánh sáng để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm thanh hai chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ nội bộ lên đến 128 GB trên thẻ nhớ microSD, tương đương với 384 giờ (16 ngày) cảnh quay. (Dựa trên điều kiện phòng thí nghiệm).
- Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn với Điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa không khả dụng ở tất cả các ngôn ngữ và quốc gia).
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | TC70 |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | 1/2,9 inch |
| Nghị quyết | Full HD 1080p |
| ống kính | F/NO: 2.4; Tiêu Cự: 4mm |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850nm lên đến 9 mét |
| Xem nhiều | Ngang 360°, Dọc 114° |
| ÂM THANH | |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh 2 chiều |
| Đầu vào & đầu ra âm thanh | Micro và Loa Tích Hợp |
| BĂNG HÌNH | |
| Nén video | H.264 |
| Tỷ lệ khung hình | 15 hình/giây |
| Truyền phát video | 1080p |
| MẠNG | |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit bằng SSL/TLS |
| Tốc độ không dây | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2,4 GHz |
| Bảo mật không dây | WPA/WPA2-PSK |
| THÔNG BÁO HOẠT ĐỘNG | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát Hiện Chuyển Động |
| Thông báo đầu ra | Thông Báo Gửi |
| HỆ THỐNG | |
| chứng nhận quy định | CÁI NÀY |
| yêu cầu hệ thống | iOS 9 trở lên, Android 4.4 trở lên |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32°F~104°F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH không ngưng tụ |
| PHẦN CỨNG | |
| Cái nút | Nút Reset |
| đèn LED chỉ báo | LED hệ thống |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 3,4 x 3,3 x 4,6 inch (86,6 x 85 x 117,7 mm) |
- Hàng chính hãng TP-LINK.
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 