Camera IP hồng ngoại không dây 4.0 Megapixel TP-LINK Tapo C320WS
- Cảm biến hình ảnh: 1/3-inch.
- Độ phân giải: 4.0 Megapixel.
- Ống kính: Cố định 3.18mm.
- Tầm quan sát hồng ngoại: 30 mét.
- Hỗ trợ Two-Way Audio.
- Hỗ trợ kết nối Wifi 2.4GHz.
- Công nghệ Starlight Night Vision: Cảm biến Starlight có độ nhạy cao chụp ảnh chất lượng cao hơn ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu.
- Phát hiện chuyển động và thông báo: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ nội bộ video 2K QHD lên đến 256GB trên thẻ nhớ microSD, mang đến khả năng truy cập thuận tiện vào cảnh quay video của bạn.
- Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn với điều khiển bằng giọng nói. Hoạt động với trợ lý Google và Amazon Alexa.(Trợ lý Google và Amazon Alexa chỉ hỗ trợ một số ngôn ngữ).
- Tiêu chuẩn chống bụi nước: IP66 (thích hợp để sử dụng trong nhà và ngoài trời).
Thông số kỹ thuật
| MẠNG | |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Tốc độ không dây | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2,4 GHz |
| Bảo mật không dây | WPA/WPA2-PSK |
| THÔNG BÁO HOẠT ĐỘNG | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| BĂNG HÌNH | |
| Nén video | H.264 |
| Tỷ lệ khung hình | 15 hình/giây |
| Truyền phát video | 4MP |
| HỆ THỐNG | |
| chứng nhận quy định | CE, NCC |
| yêu cầu hệ thống | iOS 10 trở lên, Android 5.0 trở lên |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C~60°C (-4°F~140°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 0%~90%RH không ngưng tụ |
| QUYỀN LỰC | |
| đầu vào máy ảnh | Cáp nguồn 3 mét |
| PHẦN CỨNG | |
| Cái nút | Nút reset |
| đèn LED chỉ báo | Đèn LED hệ thống, đèn LED ánh sáng trắng 2× |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A (Nguồn một chiều) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 142,3x103,4x64,3mm |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | 1/3 inch |
| Nghị quyết | 4 MP (2560 × 1440) |
| ống kính | F / KHÔNG: 1,61; Độ dài tiêu cự: 3,18 mm |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm lên đến 98 ft (30m) |
| ÂM THANH | |
| Giao tiếp âm thanh | âm thanh 2 chiều |
| Đầu vào & đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
- Hàng chính hãng TP-LINK.
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 