Camera IP hồng ngoại 4.0 Megapixel TP-LINK VIGI C340 (4mm)
- Độ phân giải cao 4MP : Máy ảnh đi kèm với 4MP–đủ pixel để thu nhận một số chi tiết rời rạc hơn.
- 24h Full-Color : Có được các chi tiết màu trong 24 giờ, ngay cả trong điều kiện tối đen như mực, thông qua cảm biến có độ nhạy cao và đèn LED định vị đi kèm.
- Chống thấm nước : IP66 đáng tin cậy cho hoạt động ngoài trời ổn định.
- Phát hiện thông minh (phát hiện con người, phát hiện chuyển động, xâm nhập khu vực, vượt qua ranh giới, giả mạo video): Nhận thông báo và kiểm tra nguồn cấp dữ liệu khi ai đó vượt qua ranh giới, đi vào khu vực bạn đã đặt hoặc cản trở camera.
- H.265+ : Không sử dụng thêm bất kỳ băng thông nào, camera của bạn sẽ truyền tải video rõ nét được nén để tiết kiệm dung lượng ổ đĩa, giảm tải mạng và giảm chi phí giám sát mà không làm giảm chất lượng hình ảnh.
- PoE/12V DC : Hai cách cấp nguồn không chỉ mang đến cho bạn nhiều tiện ích hơn mà còn giúp bạn đi dây dễ dàng một cách đáng kể.
- Ứng dụng VIGI : Quản lý bảo mật của bạn từ lòng bàn tay với ứng dụng VIGI.
Thông số kỹ thuật
| MẠNG | |
| Bảo vệ | Bảo vệ bằng mật khẩu, Mã hóa HTTPS, Bộ lọc địa chỉ IP, Xác thực thông báo |
| giao thức | TCP/IP, UDP, ICMP, HTTP, HTTPS, DHCP, DNS, RTSP, NTP, UPnP UDP, SSL/TLS |
| API | ONVIF |
| Xem trực tiếp đồng thời | 3 Luồng chính & 3 Luồng phụ |
| TỔNG QUAN | |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~60°C |
| chứng nhận | CE, RCM, BSMI, VCCI, RoHS, NTRA, KC |
| Kích thước (C x R x S) | 78 × 70 × 174mm |
| Vật liệu | Nhựa |
| Cân nặng | 195g |
| Tính năng chung | Hai luồng, Gương, Mặt nạ riêng tư, Đặt lại mật khẩu qua E-mail, Nghe HTTP |
| Yêu cầu năng lượng | 12V DC ± 5%, PoE phích cắm đồng trục 5,5mm (802.3af/at, loại 0) |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | CMOS quét lũy tiến 1/3” |
| ống kính | Ống kính tiêu cự cố định 4mm |
| Miệng vỏ | 4mm: F1.6 |
| Gắn ống kính | M12 |
| Góc nhìn | (4mm) FOV ngang: 79°, FOV dọc: 43°, FOV chéo: 93° |
| Cơ chế Ngày/Đêm | Bộ lọc cắt IR |
| IR Khoảng Cách Làm Việc | 30m |
| Khoảng cách chiếu sáng | 30m |
| Chiếu sáng tối thiểu | 0 lux với IR/ánh sáng trắng |
| Đánh giá thời tiết | IP66 |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | DNR 3D |
| WDR | DWDR |
| VIDEO/HÌNH ẢNH | |
| Nén video | Luồng chính: H.265+/H.265/H.264+//H.264 Luồng phụ: H.265/H.264 |
| Tốc độ khung hình & Độ phân giải | Tốc độ khung hình luồng chính : 1fps, 5fps, 10fps, 15fps, 20fps, 25fps, 30fps Độ phân giải: 2560x1440, 2304x1296, 2048x1280, 1920x1080 Tốc độ khung hình luồng phụ : 1fps, 5fps, 10fps, 15fps, 20fps, 25fps, 30fps Độ phân giải: 640x480, 352x288, 320x240 |
| Truyền phát video | Luồng chính Luồng phụ |
| Cài đặt hình ảnh | Gương, Độ sáng, Độ tương phản, Độ bão hòa, Độ sắc nét, Độ phơi sáng, WDR, Cân bằng trắng Có thể điều chỉnh bằng Phần mềm Máy khách |
| Nâng cao hình ảnh | BLC/3D DNR/Ngăn ngừa tiếp xúc quá nhiều với ánh sáng hồng ngoại |
| Tốc độ bit video | Luồng chính: 256 Kbps đến 4 Mbps Luồng phụ: 64 Kbps đến 512 Kbps |
| TÍNH NĂNG THÔNG MINH-SET | |
| Sự kiện thông minh | Phát hiện xâm nhập khu vực, Phát hiện vượt hàng rào, Phát hiện con người |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động, Phát hiện giả mạo máy ảnh, Ngoại lệ (đăng nhập bất hợp pháp) |
| Phương thức liên kết | Thông báo kích hoạt: ONVIF, HTTPS |
| Khu vực quan tâm | 1 vùng |
| GIAO DIỆN | |
| Giao diện mạng | 1 Cổng Ethernet Tự Thích Ứng RJ45 10/100M |
| Đầu vào âm thanh | Micro tích hợp sẵn |
| Đầu ra âm thanh | Loa tích hợp |
| Cái nút | Nút reset |
| Chỗ | Thẻ micro SD |
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 