Camera IP Wifi 3.0 Megapixel TP-LINK Tapo C310
- Cảm biến hình ảnh: 1/2.7-inch.
- Độ phân giải cameara quan sát: 3.0 megapixel.
- Kết nối mạng có dây hoặc không dây: Kết nối camera của bạn với mạng thông qua Ethernet hoặc WiFi để cài đặt linh hoạt hơn.
- Tầm nhìn ban đêm nâng cao: Cung cấp khoảng cách hình ảnh lên tới 98 ft (30m) ngay cả trong bóng tối hoàn toàn.
- Thông báo và Phát hiện Chuyển động: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Báo động âm thanh và ánh sáng: Kích hoạt hiệu ứng ánh sáng và âm thanh để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm thanh hai chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ cục bộ video 3MP lên tới 128 GB trên thẻ nhớ microSD, cho phép truy cập thuận tiện vào cảnh quay video của bạn.
- Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn bằng Điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa không khả dụng ở mọi ngôn ngữ và quốc gia).
Đặc tính kỹ thuật
| Mẫu mã | Trở thành C310 |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | 1/2,7 inch |
| Nghị quyết | 3 MP (2304 × 1296) |
| ống kính | F/KHÔNG: 2.2; Độ dài tiêu cự: 3,89mm |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850nm lên đến 98 ft (30m) |
| THÔNG BÁO HOẠT ĐỘNG | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| MẠNG | |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Tốc độ không dây | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2,4 GHz |
| Bảo mật không dây | WPA/WPA2-PSK |
| HỆ THỐNG | |
| chứng nhận quy định | CE, NCC |
| yêu cầu hệ thống | iOS 9 trở lên, Android 4.4 trở lên |
| BĂNG HÌNH | |
| Nén video | H.264 |
| Tỷ lệ khung hình | 15 hình/giây |
| Truyền phát video | 3MP |
| ÂM THANH | |
| Giao tiếp âm thanh | âm thanh 2 chiều |
| Đầu vào & đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| PHẦN CỨNG | |
| Cái nút | Nút reset |
| đèn LED chỉ báo | đèn LED hệ thống |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A (Nguồn một chiều) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 5,6 x 4,1 x 2,5 inch (142,3 x 103,4 x 64,3 mm) |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~45°C (-4°F~113°F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C~70°C (-4°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH không ngưng tụ |
- Hàng chính hãng TP-LINK.
- Bảo hành 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 