Camera IP hồng ngoại 4.0 Megapixel TP-LINK VIGI C340I (4mm)
- Độ phân giải siêu cao 4MP : Camera IP VIGI C340I đi kèm với 4MP - quá đủ pixel để thu một số chi tiết rời rạc hơn.
- Phân loại người & phương tiện : Phân biệt người và phương tiện với các đối tượng khác, để bạn nhận được thông báo sự kiện chính xác hơn.
- Phát hiện thông minh : Nhận thông báo và kiểm tra nguồn cấp dữ liệu khi ai đó vượt qua ranh giới, đi vào khu vực bạn đã đặt, cản trở camera hoặc xóa/bỏ rơi đồ vật.
- Cải tiến video thông minh : Các công nghệ chuyên nghiệp của VIGI xử lý video để cải thiện đáng kể chất lượng của chúng, điều này rất quan trọng đối với hoạt động giám sát của bạn, bao gồm Smart IR, WDR, 3D DNR và Night Vision.
- H.265+ : Không sử dụng thêm bất kỳ băng thông nào, camera của bạn sẽ truyền tải video rõ nét được nén để tiết kiệm dung lượng ổ đĩa, giảm tải mạng và giảm chi phí giám sát mà không làm giảm chất lượng hình ảnh.
- Chống thấm nước : IP67 đáng tin cậy cho hoạt động ngoài trời ổn định.
- PoE/12VDC : Hai loại nguồn điện không chỉ mang lại cho bạn nhiều tiện ích hơn mà còn giúp bạn đi dây dễ dàng một cách đáng kể.
- Quản lý linh hoạt : Kiểm soát hoàn toàn bảo mật của bạn thông qua bốn phương pháp quản lý: giao diện người dùng web, giao diện người dùng NVR, ứng dụng VIGI và Trình quản lý bảo mật VIGI.
Thông số kỹ thuật
| MẠNG | |
| Bảo vệ | Bảo vệ bằng mật khẩu, Mã hóa HTTPS, Bộ lọc địa chỉ IP, Xác thực thông báo |
| giao thức | TCP/IP, UDP, ICMP, HTTP, HTTPS, DHCP, DNS, RTSP, NTP, UPnP UDP, SSL/TLS |
| API | ONVIF |
| Xem trực tiếp đồng thời | 3 Luồng chính & 3 Luồng phụ |
| Khách hàng | Ứng dụng VIGI, Trình quản lý bảo mật VIGI, VIGI NVR, Web |
| TỔNG QUAN | |
| Tính năng chung | Hai luồng, Gương, Mặt nạ riêng tư, Đặt lại mật khẩu qua E-mail, Nghe HTTP |
| Yêu cầu năng lượng | 12V DC ± 5%, PoE phích cắm đồng trục 5,5mm (802.3af/at, loại 0) |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 12V DC: Tối đa 5W PoE: Loại 0 |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | CMOS quét lũy tiến 1/3” |
| ống kính | 4mm |
| Miệng vỏ | 4mm: F2.2 |
| Gắn ống kính | M12 |
| Góc nhìn | 4 mm, FOV theo đường chéo: 87,4° |
| Cơ chế Ngày/Đêm | Bộ lọc cắt IR |
| IR Khoảng Cách Làm Việc | 30m |
| Chiếu sáng tối thiểu | Màu sắc: 0,1 Lux; 0 Lux với hồng ngoại |
| Đánh giá thời tiết | IP67 |
| Giảm tiếng ồn kỹ thuật số | DNR 3D |
| WDR | DWDR |
| VIDEO/HÌNH ẢNH | |
| Nén video | Luồng chính: H.265+/H.265/H.264+/H.264 Luồng phụ: H.265/H.264 |
| tối đa. Nghị quyết | 4MP (2560 × 1440) |
| Tốc độ khung hình & Độ phân giải | Luồng chính : Tốc độ khung hình: 1fps, 5fps, 10fps, 15fps, 20fps, 25fps, 30fps Độ phân giải: 2560x1440, 2304x1296, 2048x1280, 1920x1080, 1280x720 Luồng phụ : Tốc độ khung hình: 1fps, 5fps, 10fps, 15fps, 20fps , 25 hình/giây, 30 hình/giây Độ phân giải: 640x480, 352x288, 320x240 |
| Truyền phát video | Luồng chính Luồng phụ |
| Cài đặt hình ảnh | Gương, Độ sáng, Độ tương phản, Độ bão hòa, Độ sắc nét, Độ phơi sáng, WDR, Cân bằng trắng Có thể điều chỉnh bằng Phần mềm Máy khách, Xoay (90°/270°) |
| Nâng cao hình ảnh | BLC/3D DNR/HLC/SmartIR |
| Tốc độ bit video | 64 Kb/giây đến 4 Mb/giây |
| Công tắc ngày/đêm | Ngày/Đêm/Tự động/Lịch trình |
| TÍNH NĂNG THÔNG MINH-SET | |
| Sự kiện thông minh | Phân loại người và phương tiện, Phát hiện xâm nhập, Phát hiện băng qua đường, Phát hiện con người, Phát hiện phương tiện, Phát hiện vào khu vực, Phát hiện ra khỏi khu vực, Phát hiện đối tượng bị bỏ rơi, Phát hiện loại bỏ đối tượng |
| Sự kiện cơ bản | Phát hiện chuyển động, Phát hiện giả mạo máy ảnh, Ngoại lệ (Đăng nhập bất hợp pháp) |
| Phương thức liên kết | Thông báo kích hoạt: ONVIF, HTTPS |
| Khu vực quan tâm | 1 vùng |
| GIAO DIỆN | |
| Giao diện mạng | 1 Cổng Ethernet Tự Thích Ứng RJ45 10/100M |
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 