Camera IP Wifi 1080P TP-LINK Tapo TC60
- TP-LINK Tapo TC60 là dòng camera IP Wifi an ninh gia đình, với độ phân giải 1080p Full HD.
- Video độ phân giải cao: Ghi lại hình ảnh sắc nét với độ phân giải 1080p.
- Tầm nhìn ban đêm rõ nét: Cung cấp khoảng cách quan sát trực quan lên đến 9 mét.
- Phát hiện và cảnh báo chuyển động: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Âm thanh và đèn báo động: Kích hoạt đèn và âm báo để hù dọa những vị khách không mong muốn.
- Âm thanh hai chiều: Giao tiếp thông qua loa ngoài và micrô tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ nội bộ lên đến 128GB với thẻ nhớ microSD, tương đương 384 giờ (16 ngày) (dựa trên điều kiện của phòng thí nghiệm).
- Dễ dàng cài đặt và quản lý: Quản lý mọi thứ với ứng dụng Tapo.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | TC60 |
| Máy ảnh | |
| Cảm biến ảnh | 1/3,2 inch |
| Nghị quyết | Full HD 1080p |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm lên đến 30 ft |
| ống kính | F/KHÔNG: 2.0; Độ dài tiêu cự: 3,3mm |
| Góc nhìn | 105° |
| âm thanh | |
| Giao tiếp âm thanh | âm thanh 2 chiều |
| Đầu vào & đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Băng hình | |
| Nén video | H.264 |
| Tỷ lệ khung hình | 15 hình/giây |
| Truyền phát video | 1080p |
| Thông báo hoạt động | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| Phần cứng | |
| Cái nút | Nút reset |
| đèn LED chỉ báo | đèn LED hệ thống |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| Lưu trữ ngoài | Khe cắm thẻ nhớ microSD (Hỗ trợ tối đa 128 GB) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 2,7 x 2,1 x 3,9 inch (67,6 x 54,6 x 98,9 mm) |
| Mạng | |
| Tốc độ không dây | 11Mbps (802.11b) 54Mbps (802.11g) 150Mbps (802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2.4GHz |
| Bảo mật không dây | WPA/WPA2-PSK |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| giao thức | TCP/IP, DHCP, ARP, ICMP, DNS, NTP, HTTP, HTTPS, UDP, ONVIF, RTSP |
| Người khác | |
| chứng chỉ | CE, RoHS, IC, RCM |
| Yêu cầu hệ thống | iOS 10 trở lên, Android 4.4 trở lên |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ºC ~ 40 ºC (32°F ~ 104°F ) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH, Không ngưng tụ |
- Hàng chính hãng TP-LINK.
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 