Camera IP Wifi TP-LINK Tapo C100
- Cảm biến hình ảnh: 1/3.2-inch.
- Độ phân giải: 1080p Full HD.
- Tầm nhìn ban đêm rõ nét: Cung cấp khoảng cách quan sát trực quan lên đến 9 mét.
- Camera quan sát phát hiện và cảnh báo chuyển động: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Âm thanh và đèn báo động: Kích hoạt đèn và âm báo để hù dọa những vị khách không mong muốn.
- Âm thanh hai chiều: Giao tiếp thông qua loa ngoài và micrô tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ bằng thẻ nhớ microSD với dung lượng lên đến 128GB.
- Dễ dàng cài đặt và quản lý: Quản lý mọi thứ với ứng dụng Tapo.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu mã | Đã trở thành C100 |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | 1/3,2 inch |
| Nghị quyết | Full HD 1080p |
| ống kính | F/NO: 2.0, Độ dài tiêu cự: 3,3 mm |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850nm (tối đa 30 ft) |
| HỆ THỐNG | |
| chứng nhận quy định | FCC, IC, CE, NCC |
| yêu cầu hệ thống | iOS 9 trở lên, Android 4.4 trở lên |
| MẠNG | |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 Bit với SSL/TLS |
| Tốc độ không dây | 11 Mb/giây (802.11 b) 54 Mb/giây (802.11 g) 150 Mb/giây (802.11 n) |
| Tính thường xuyên | 2,4 GHz |
| Bảo mật không dây | WPA, WPA2-PSK |
| THÔNG BÁO HOẠT ĐỘNG | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | thông báo đẩy |
| BĂNG HÌNH | |
| Nén video | H.264 |
| Truyền phát video | 1080p |
| ÂM THANH | |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều |
| Đầu vào & đầu ra âm thanh | Micrô và Loa |
| PHẦN CỨNG | |
| Cái nút | Nút reset |
| đèn LED chỉ báo | đèn LED hệ thống |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240V, xoay chiều, 50/60 Hz, 0,3 A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9,0V / 0,6A |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 2,7 x 2,1 x 3,9 inch (67,6 x 54,8 x 98,9 mm) |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40 °C (32-104 °F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40-70 °C (-40-158 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10-90% RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5-90% RH không ngưng tụ |
- Hàng chính hãng TP-LINK.
- Bảo hành 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 