Camera IP Wifi TP-LINK Tapo C210
- Video độ phân giải cực cao : Ghi lại mọi hình ảnh ở độ phân giải 3MP rõ nét
- Pan và Tilt : Phạm vi ngang 360º
- Tầm nhìn ban đêm nâng cao : Cung cấp khoảng cách hình ảnh lên tới 30ft
- Phát hiện chuyển động và thông báo : Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động
- Báo động âm thanh và ánh sáng : Kích hoạt hiệu ứng ánh sáng và âm thanh để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm thanh hai chiều : Cho phép giao tiếp qua micrô và loa tích hợp
- Lưu trữ an toàn : Lưu trữ cục bộ tối đa 256 GB trên thẻ nhớ microSD, tương đương với 512 giờ (21 ngày) cảnh quay. (Dựa trên điều kiện phòng thí nghiệm)
- Điều khiển bằng giọng nói : Giải phóng đôi tay của bạn bằng Điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa không khả dụng ở mọi ngôn ngữ và quốc gia)
Thông số kỹ thuật
| MẠNG | |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Tốc độ không dây | 11Mbps (802.11b) 54Mbps (802.11g) 150Mbps (802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2,4 GHz |
| Bảo mật không dây | WPA/WPA2-PSK |
| THÔNG BÁO HOẠT ĐỘNG | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| BĂNG HÌNH | |
| Nén video | H.264 |
| Tỷ lệ khung hình | 15 hình/giây |
| Truyền phát video | 3MP |
| HỆ THỐNG | |
| chứng nhận quy định | FCC, IC, CE, NCC |
| yêu cầu hệ thống | iOS 9 trở lên, Android 4.4 trở lên |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32°F~104°F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH không ngưng tụ |
| PHẦN CỨNG | |
| Cái nút | Nút reset |
| đèn LED chỉ báo | đèn LED hệ thống |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 3,4 x 3,3 x 4,6 inch (86,6 x 85 x 117,7 mm) |
| MÁY ẢNH | |
| Cảm biến ảnh | 1/2.9inch |
| Nghị quyết | Full HD 1080p |
| ống kính | F/KHÔNG: 2.4; Tiêu cự: 4mm |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm lên đến 30 ft |
| Xem nhiều | 360° ngang, 114° dọc |
| ÂM THANH | |
| Giao tiếp âm thanh | âm thanh 2 chiều |
| Đầu vào và đầu ra âm thanh: | Micrô và loa tích hợp |
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 