Camera IP Wifi TP-LINK Tapo C200
- Cảm biến hình ảnh: 1/2.9-inch.
- Độ phân giải: 1080p Full HD.
- Hỗ trợ video độ nét cao: Ghi lại mọi chi tiết ở độ phân giải 1080p rõ nét.
- Hỗ trợ chế độ quan sát ban đêm nâng cao: Ngay cả vào ban đêm, camera có thể nhìn thấy hình ảnh ở khoảng cách lên đến 9 mét.
- Camera quan sát có chức năng phát hiện và thông báo chuyển động: Nhận thông báo nếu phát hiện điều gì đó đáng ngờ.
- Chức năng báo động âm thanh và ánh sáng: Kích hoạt ánh sáng và hiệu ứng âm thanh để làm hoảng sợ những vị khách không mời.
- Hỗ trợ âm thanh hai chiều: Giao tiếp với người khác bằng micrô và loa tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Hỗ trợ thẻ MicroSD (tối đa 128GB).
Đặc tính kỹ thuật
| Mẫu mã | Đã trở thành C200 |
| Máy ảnh | |
| Cảm biến ảnh | 1/2,9 inch |
| Nghị quyết | Full HD 1080p |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm lên đến 30 ft |
| ống kính | F/KHÔNG: 2.4; Độ dài tiêu cự: 3,83mm |
| Xem nhiều | 360° ngang và 114° dọc |
| A·m thanh | |
| Giao tiếp âm thanh | âm thanh 2 chiều |
| Đầu vào & đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Băng hình | |
| Nén video | H.264 |
| Tỷ lệ khung hình | 15 hình/giây |
| Truyền phát video | 1080p |
| Mạng | |
| Tốc độ không dây | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2.4GHz |
| Bảo mật không dây | WEP, WPA/WPA2-PSK |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| giao thức | TCP/IP, DHCP, ARP, ICMP, DNS, NTP, HTTP, HTTPS, UDP, ONVIF, RTSP |
| Thông báo hoạt động | |
| Kích hoạt đầu vào | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| Phần cứng | |
| Cái nút | Nút reset |
| đèn LED chỉ báo | đèn LED hệ thống |
| Đầu vào bộ điều hợp | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| Lưu trữ ngoài | Khe cắm thẻ nhớ Micro SD (Hỗ trợ tối đa 128GB) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 3,3 x 3,4 x 4,6 inch (85,4 x 86,8 x 117,7 mm) |
| Mạng | |
| Tốc độ không dây | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
| Tính thường xuyên | 2.4GHz |
| Bảo mật không dây | WEP, WPA/WPA2-PSK |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| giao thức | TCP/IP, DHCP, ARP, ICMP, DNS, NTP, HTTP, HTTPS, UDP, ONVIF, RTSP |
| Người khác | |
| chứng nhận | FCC, IC, CE, NCC, RCM, RoHS |
| Yêu cầu hệ thống | iOS 10 trở lên, Android 4.4 trở lên |
| Nội dung đóng gói | Bộ đổi nguồn máy ảnh Tapo C200 Hướng dẫn bắt đầu nhanh A Vít gắn đế máy ảnh Mẫu gắn |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ºC ~ 40 ºC (32°F ~ 104°F ) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH, Không ngưng tụ |
- Hàng chính hãng TP-LINK.
- Bảo hành: 24 tháng.




Đang truy cập:
Trong ngày: 